Gradient Server (1.0.0-alpha11) - en to vi translation catalogue (86 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Layout
vi: Bố cục

en: name
vi: tên

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Table
vi: Bảng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Original
vi: Gốc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Sources
vi: Nguồn

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Landing page
vi: Trang đích

en: More...
vi: Thêm...

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
