Graph API (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Form
ta: படிவம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Module dependencies
ta: மாட்யூல் சார்புகள்
