GraphQL (8.x-4.0) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Article
vi: Bài viết

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Servers
vi: Máy chủ

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Path
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Create
vi: Tạo

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Published
vi: Đã công bố

en: Field name
vi: Tên trường

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: String
vi: Chuỗi

en: Order
vi: Thứ tự

en: Static
vi: Tĩnh

en: Operation
vi: Thao tác

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Document
vi: Tài liệu

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: Server
vi: Máy chủ

en: Identifier
vi: Định danh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Element
vi: Phần tử

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
