GraphQL Core Schema (1.0.18) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: File
vi: Tập tin

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Link Title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Page
vi: Trang

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Filter
vi: Lọc

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Media
vi: Phương tiện

en: Method
vi: Phương thức

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Rows
vi: Số dòng

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Root
vi: Gốc

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Object
vi: Đối tượng

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Debugging
vi: Gỡ lỗi

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Display ID
vi: Mã số bộ trình bày

en: Contextual filters
vi: Bộ lọc ngữ cảnh

en: The title of the link.
vi: Thuộc tính title, xuất hiện khi người dùng di chuột lên trên liên kết.

en: The URL of the link.
vi: Địa chỉ URL mà liên kết trỏ tới.
