Gratis (8.x-2.0-beta6) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: None
vi: Không có

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Footer Second
vi: Phần chân thứ hai

en: Subscribe to !feed-title
vi: Đăng kí nhận !feed-title
