GridStack (8.x-2.12-rc4) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Source
ta: மூலம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Updating
ta: புதுப்பித்தல்

en: Style
ta: பாணி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Saving
ta: சேமிப்பு
