GridStack (8.x-2.13) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: default
vi: mặc định

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Background
vi: Nền

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: ID
vi: Mã

en: Main settings
vi: Các thiết lập chính

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Color
vi: Màu sắc

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: top
vi: đỉnh

en: Close
vi: Đóng

en: Source
vi: Nguồn

en: Revert
vi: Trở lại

en: Updating
vi: Đang cập nhật

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Float
vi: Số thực

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Auto
vi: Tự động

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Column
vi: Cột

en: Margin
vi: Lề

en: Optimized
vi: Tối ưu

en: Saving
vi: Đang lưu

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
