Group (3.3.4) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്
