Group (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (78 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Delete group
vi: Xoá nhóm

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Administration
vi: Quản lý

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Nodes
vi: Các node

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Members
vi: Các thành viên

en: group
vi: nhóm

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Install
vi: Cài đặt

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Group members
vi: Các thành viên nhóm

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Permissions
vi: Quyền

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Join group
vi: Tham gia nhóm

en: Leave group
vi: Rời nhóm

en: Group roles
vi: Vai trò nhóm

en: Permission
vi: Quyền

en: Group node
vi: Node nhóm

en: Edit node
vi: Sửa node

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Member
vi: Thành viên

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Save permissions
vi: Lưu các quyền

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Group nodes
vi: Bài viết nhóm

en: Group types
vi: Kiểu nhóm

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
