Group (8.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Configure
fil: Ayusin

en: Error
fil: Mali

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.
