Group clone (1.2.0-rc2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Content type settings
ta: உள்ளடக்க வகை அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Clone
ta: போலிகை

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக
