Group Content Menu (8.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menus
fil: Mga menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing
