Group Content Menu (8.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை அழி

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Starting level
ta: ஆரம்ப நிலை

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
