Group Content Menu (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Edit menu
ta: பட்டியை தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை நீக்குக

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்
