Group Content Menu (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: disabled
vi: tắt

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Edit menu
vi: Sửa trình đơn

en: Delete menu
vi: Xóa trình đơn

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Translate
vi: Dịch

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Parent link
vi: Liên kết cấp cha

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Enable @title menu link
vi: Sửa liên kết @title

en: logged in users only
vi: chỉ người dùng đăng nhập
