Group control for forums (2.0.3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Add forum
fil: Magdagdag ng pagpupulong

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
