Group Storage (1.0.0-rc2) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Storage type
vi: Loại lưu trữ

en: Asc
vi: Tăng dần
