Group Term (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
