Group Term (4.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina
