Group Block (3.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Create block
vi: Tạo khối

en: Blocks
vi: Khối

en: Delete block
vi: Xóa khối nội dung

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
