GroupEx PRO ( Daxko ) integration (1.0.11) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Location
vi: Vị trí

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Schedules
vi: Các lịch trình

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Print
vi: In

en: Locations
vi: Địa điểm
