Group SSO (1.0.1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Roles
vi: Vai trò

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng
