gText (9.0.11) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: Save translations
ta: மொழிபெயர்ப்பை சேமி

en: String contains
ta: சொல்லில் இருந்தால்

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
ta: எல்லா சொற்களை காட்ட காலியாக விடு. தேடல் எழுதுமுறை உணர்வுடையது.

en: Text group
ta: உரை குழு

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட சரம் அனுமதிக்கப்பட முடியாத %string HTML னைக் கொண்டிருக்கிறது
