gText (9.0.4) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: Plural variants
ml: ബഹുവചനതിന്രെ വകഭേദങ്ങൾ
