gText (9.0.7) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Filter
fil: Salain

en: Save translations
fil: Pangalagaan ang pag-sasaling-wika

en: String contains
fil: Ang linya ay naglalaman nang

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
fil: Iwanang walang laman upang ipakita ang lahat ng mga linya. Ang paghahanap ay sensitibo sa laki at liit ng titik.

en: Text group
fil: Grupo ng teksto
