gText (9.0.9) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Filter
vi: Lọc

en: Replace
vi: Thay thế

en: Save translations
vi: Lưu các bản dịch

en: String contains
vi: Chuỗi có chứa

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
vi: Để trống để hiển thị tất cả các chuỗi. Tìm kiếm có phân biệt chữ hoa/thường.

en: Text group
vi: Nhóm bản văn

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
vi: Chuỗi gửi lên có chứa các mã HTML không được dùng: %string

en: Attempted submission of a translation string with disallowed HTML: %string
vi: Chuỗi dịch được gửi lên chứa các mã HTML không được dùng: %string

en: Filter translatable strings
vi: Lọc trong các chuỗi có thể dịch
