GTM dataLayer (2.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Form ID
ml: ഫോം ഐഡി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Node
ml: നോഡ്

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല
