GTM dataLayer (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Node
ta: கணு
