GTM dataLayer (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Node
ta: கணு

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: OR
ta: அல்லது

en: Entity
ta: உருப்படி

en: AND
ta: மற்றும்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை
