GTM dataLayer (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Form ID
vi: ID của Form

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: AND
vi: VÀ

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Overrides
vi: Ghi đè

en: Global
vi: Chung

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Not enabled
vi: Không bật
