Guidelines (1.0.4) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: View
ta: நோக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
