Guidelines (1.0.5) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Items
fil: Mga bagay

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
