Gutenberg Starter Theme (1.0.0-beta2) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
