hbk_cforge_mod (1.0.4) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: title
fil: pamagat

en: Description
fil: Paglalarawan
