hbk_cforge_mod (1.0.4) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: title
ta: தலைப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Image
ta: படம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு
