hbk_forge (1.0.17) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Custom
cy: Addasu

en: Tools
cy: Arfau

en: Full text
cy: Testun llawn

en: Default display
cy: Rhagosod arddangos

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
