hbk_forge (1.0.17) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
