Helpdesk Integration (1.1.4) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: disabled
vi: tắt

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Users
vi: Người dùng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Backend
vi: Hậu phương

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resolved
vi: Đã tính xong

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
