Henry Ford College Base Theme (1.2.3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
