High contrast (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Text
ta: உரை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
ta: வார்ப்புருவோடு வரும் இலட்சினையினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் இதனைத் தெரிவு செய்யவும்.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
ta: இயல்பான இலட்சினைக்குப் பதிலாக உங்களுடைய இலட்சினைக் கோப்பினை உபயோகப்படுத்த விரும்பினால் அதற்கான பாதை.

en: The logo could not be uploaded.
ta: சின்னத்தை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: Logo path
ta: சின்னம் பாதை
