High contrast (8.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Links
vi: Các liên kết

en: Background
vi: Nền

en: Text
vi: Văn bản

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu trưng của mình lên.

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
vi: Chọn vào đây nếu bạn muốn giao diện sử dụng biểu trưng được cung cấp với nó.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
vi: Đường dẫn của tập tin mà bạn muốn sử dụng làm tập tin biểu trưng thay cho biểu trưng mặc định.

en: The logo could not be uploaded.
vi: Không thể tải Logo lên.

en: The custom logo path is invalid.
vi: Đường dẫn tới ảnh logo không hợp lệ.
