High contrast (8.x-1.0-beta6) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Links
cy: Dolenni

en: Text
cy: Testun

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
cy: Os nad oes gennych ffeil uniongyrchol i fynediad ar y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich logo.

en: Check here if you want the theme to use the logo supplied with it.
cy: Gwiriwch yma os ydych eisiau'r thema ddefnyddio'r logo sydd wedi ei gyflenwi gydag ef.

en: The path to the file you would like to use as your logo file instead of the default logo.
cy: Llwybr at y ffeil yr hoffech ddefnyddio fel ffeil logo yn lle logo rhagosod.
