Hijri Format (8.x-1.7) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Format
vi: Định dạng

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Fields
vi: Các trường

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Format:
vi: Định dạng:
