HMS Field (2.0.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: On
vi: Bật

en: week
vi: tuần

en: Format
vi: Định dạng

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: hours
vi: giờ

en: Off
vi: Tắt

en: Input format
vi: Định dạng nhập vào

en: second
vi: giây

en: seconds
vi: giây

en: minute
vi: phút

en: minutes
vi: phút

en: day
vi: ngày

en: hour
vi: giờ

en: weeks
vi: tuần

en: About
vi: Giới thiệu
