Homebox - Individual user dashboards (2.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Filter
fil: Salain

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Save blocks
fil: Pangalagaan ang mga tipak

en: Weight for @block block
fil: Timbang para sa tipak na @block

en: Region for @block block
fil: Pook para sa tipak na @block
