Honeypot (8.x-1.18-beta3) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு
