Hover Card (8.x-1.1) - en to th translation catalogue (7 entries)

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Email
th: อีเมล

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: Not installed
th: ไม่ได้ติดตั้งไว้

en: Installed
th: ติดตั้ง

en: Personalization
th: การทำให้เป็นส่วนตัว
