HoverCSS (1.0.2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Fade
vi: Mờ

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Float
vi: Số thực

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Local
vi: Cục bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Uses
vi: Sử dụng

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Rotate
vi: Xoay

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Add effect
vi: Thêm hiệu ứng

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Pulse
vi: Đập
