HoverCSS (1.0.4) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: About
ta: பற்றி

en: Effect
ta: விளைவு

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க
