HTMX (1.3.2) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Category
te: వర్గం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
